31 วิว Premium20/02/2022
พู่กันหนึ่งด้ามราคาสูงถึงพันหยวน? พู่กันที่อยู่ในมื้ออาหารสุดหรูของชาวแมนจูและชาวฮั่นนี้ ไม่เพียงแต่
0 วิว
น้ำซุปอันดับหนึ่งในโลกที่บันทึกไว้ในตำราอาหาร! ลิ้มรสคำแรก...
เมล็ดแตงโมนี่สามารถกินทั้งเปลือกได้เลยเหรอ?
มีเนื้อแล้วทำไมไม่กินเลย ต้องเอามาทำเป็นขนมด้วย? ว่ากันว่าทำแบบนี้เนื้อจะอร่อยกว่าเดิม?
ระหว่างการทำอาหารกับการเป็นคนนั้น ผมเลือกที่จะทำอาหาร...
หมั่นโถวฝู่หยางชิ้นละ 12 หยวน ชิ้นใหญ่มาก! เครื่องเคียงก็ซึมซับรสชาติได้ดีสุดๆ!!
ทดลองสนุกๆ
ซาลาเปาหนึ่งลูกหมักไว้ถึงแปดวัน! แล้วใครกันนะที่คิดค้นวิธีกินสุดเพี้ยนแบบนี้ขึ้นมา?
ลูกชิ้นเนื้อหมูทอดตามท้องถนนเมืองเวินโจว—คุณป้าเปิดร้านมา 20 ปีแล้ว—รสชาติเดียวกับที่หน้าโรงเรียนเลย
หม้อหุงข้าวทำเหล้าฟองได้สำเร็จใน 2 วัน แซงหน้าเครื่องดื่มโปรดของคนขี้เกียจไปขาดลอย! [เหล้าข้าวฟองแบบ
2 วิว
หนังลาหนึ่งแผ่นราคา 2,600 หยวน ผ่านการตุ๋นสามวัน และตากแห้งหนึ่งเดือน เหตุผลที่ยาเอ๋ียวกั๋วมีราคาแพง
4 วิว
สูตรเดิม รสชาติเดิม หอมอร่อยสุดๆ
5 วิว
【พี่ชายยูทูปผู้เชี่ยวชาญบาร์บีคิว】อบรมควันอกวัวด้วยเตาอบ Jambo
1 วิว
เส้นบะหมี่มีรสสัมผัสที่ดีจริงๆ! ไส้กรอกเผ็ดหอมมาก!
ทำแอปเปิลกรอบเอง วิธีทำง่ายๆ รสชาติเปรี้ยวหวานหอมกรอบ ยิ่งอร่อยกว่าที่ซื้อจากข้างนอกเสียอีก
7 วิว
#ของว่างในวัยเด็ก ลั่วเถียอันนี้ทำให้เพื่อนสาวของฉันน้ำตาไหลเพราะความอยากกิน ทั้งหวานทั้งเผ็ด อร่อยส
"ราชาแห่งความเผ็ด" กลับมาแล้ว สถานีที่สาม—จาร์จาร์เนื้อฉงชิ่ง เห็นได้ชัดเลยว่าใช้วัตถุดิบแท้จริง ข้า
#เฉินถิงถัง วันนี้ฉันประมาทเกินไป #มากินข้าวด้วยกันเถอะ
ขอมอบอาหารพื้นเมืองของฉันเพื่อสดุดีผู้หญิงที่น่าทึ่งทุกคน!
【เบนโตะสำหรับมนุษย์เงินเดือน】เค้กกล้วยหอม 10 นาที ทำเร็วและหอมมาก!